
2 หัว 15 เข็มปักความเร็วสูง WY1502CH
เครื่องเย็บปักถักร้อยสูง 2 หัวเหมาะกับหมวก, เสื้อยืด, เสื้อผ้าสำเร็จรูป, แจ็คเก็ต, เสื้อผ้าหนัง, กระเป๋า, รองเท้า, ลูกปัด, เลื่อม, cording, chenille, น่าเบื่อ, เย็บปักถักร้อยแบน 2 หมวกปักหมวกกับเข็ม 15/12 สำหรับการขาย วิดีโอเครื่อง: https://www.facebook.com/yang.ellen1988 บทความใหม่ ...
- จัดส่งที่รวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้า 24/7
การแนะนำสินค้า
2 หัว 15 เข็มปักเย็บปักถักร้อยความเร็วสูง WY1502CH
เหมาะ สำหรับ หมวกเสื้อยืดเสื้อสำเร็จรูปเสื้อแจ๊คเก็ตเสื้อผ้าหนังกระเป๋ารองเท้าลูกปัดเลื่อมเย็บผ้าเช็ดถักเย็บปักถักร้อย 2 หมวกปักหมวกกับเข็ม 15/12 สำหรับการขาย
วิดีโอเครื่อง: https://www.facebook.com/yang.ellen1988
โมเดลใหม่ที่ปรับแต่งได้ด้วยความเร็วสูงและหน้าจอสัมผัส LCD 10 "ใหม่ล่าสุด
| พารามิเตอร์หลัก | |
| ฟังก์ชัน | หมวกเย็บปักถักร้อย, เย็บปักถักร้อยเสื้อ, เย็บปักถักร้อยแบน ... |
| รุ่น # | 1502C |
| ความเร็ว | 1000-1200 เย็บต่อนาที |
| มอเตอร์หลัก | มอเตอร์เซอร์โวของ Panasonic |
| มอเตอร์ XY | Stepper motor |
| ซอฟท์แวร์แบบดิจิทัล | Dahao |
| รูปแบบการเย็บปักถักร้อย | DST, DSB |
| คณะกรรมการควบคุม | หน้าจอสัมผัสขนาด 10 นิ้วแบบ Topwisdom |
| ภาษา | อังกฤษ, ฝรั่งเศส, สเปน, โปรตุเกส, อาหรับ ... รวม 12 ภาษา |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110-220V สามารถปรับเปลี่ยนได้สำหรับการระเหยใด ๆ |
| อำนาจ | 50-60Hz |
คุณสมบัติ:
เหมาะสำหรับงานปักปักและเสื้อผ้าสำเร็จรูป
B. พื้นที่เย็บปักถักร้อย: 400 x 450 มม
C. ความเร็วสูงสุด 850 SPM
D. 270 °ชุดกรอบฝาครอบกว้าง
E. เล็มด้ายอัตโนมัติ
F. เปลี่ยนสีอัตโนมัติ
G. ตรวจจับรอยต่อด้าย
H. Pre-Sew Design Trace มีความสามารถ
I. ไฟฟ้า: 110V / 60Hz หรือ 220V / 50Hz ใช้ได้
J. เริ่มหยุดและหยุดฉุกเฉิน
เคเครื่องมีมือจับ 2 ด้านสำหรับใส่ได้ง่าย
L. เริ่มหยุดสวิทช์ที่ติดตั้งในสถานที่ที่เหมาะสมสูงกว่ารุ่นก่อนและง่ายขึ้นสำหรับการดำเนินงาน
เอ็มโครงสร้างใหม่ทั้งสองด้านของเครื่องทำให้เครื่องจักรทั้งตัวคงที่และมั่นคงมากขึ้น
แผงควบคุม:
A. แผงควบคุมหน้าจอสัมผัสขนาด 8 นิ้วใหม่
B. แสดงการเย็บแบบเรียลไทม์
C. ปุ่มฟังก์ชั่นรวมถึงปุ่มเลือก, trimmer คู่มือ, ปุ่มลูกศร
D. การเลือกสามารถใช้เพื่อเพิ่มความเร็วและชะลอตัวลง
E. ขนาดหน่วยความจำ: 2, 000, 000 เย็บ
F. โปรเซสเซอร์ 150MHZ พร้อมความเร็วระบบที่รวดเร็ว
G. พอร์ต USB พร้อมใช้งาน
สามารถควบคุมระบบควบคุม H. ได้อย่างง่ายดาย
I. อินเตอร์เฟซใช้งานง่ายและใช้งานง่าย
J. มีหลายภาษาเช่นอังกฤษสเปนโปรตุเกส ฯลฯ
| ระบบควบคุม | |
| การตัดแต่งอัตโนมัติ | ใช่ |
| ตัดอัตโนมัติ | ใช่ |
| เปลี่ยนสีอัตโนมัติ | ใช่ |
| ตรวจพบข้อบกพร่อง | ใช่ |
| ขนาดหน่วยความจำ | 20,000,000 เย็บ / 200 รูปแบบการออกแบบเย็บปักถักร้อย |
| ซอฟต์แวร์แบบอักษร / ตัวอักษร | ใช้ได้ |
| รหัสข้อผิดพลาด | ใช่ |
| การเย็บแบบเรียลไทม์ | ใช่ |
| การตั้งค่าภาษาต่างๆ | ใช่ |
| พอร์ต USB, การออกแบบการโอนย้ายเครือข่าย | ใช่ |
| ตำแหน่งเลเซอร์ที่มีแสงสีแดง | ใช่ |
| ไฟ LED | ใช่ |

| รวมอุปกรณ์เสริมแล้ว | |
| เฟรม: (ฟรีส่ง) | ห่วงหลัง 2 ห่วงสำหรับ 30 ซม. x 30 ซม. (11.80 "x 11.80") สำหรับแต่ละหัว ชุดห่วงหน้า 19 ซม. (7.50 ") สำหรับแต่ละหัว ชุดห่วงหน้ากว้าง 15 ซม. (5.90 นิ้ว) สำหรับแต่ละหัว ชุดห่วงหน้า 12 ซม. (4.70 นิ้ว) สำหรับแต่ละหัว 2 ห่วงด้านหน้าของ 9 ซม. (3.50 ") สำหรับแต่ละหัว |
| สิ่งที่แนบมากับหมวก | (วงแหวน 2 ฝา, ไดรฟ์ 1 ฝา, กรอบครอบ 1 ชิ้น) สำหรับแต่ละหัว |
| กรอบแบน | โครงไม้ Sash: 81 ซม. x 48 ซม. (32 "x 19") สำหรับ 2 หัว |
| ล้อเท้า | รวมสำหรับการเคลื่อนย้ายเครื่องได้ง่าย |
| คู่มือปฏิบัติการ | ภาษาอังกฤษและฝรั่งเศสสามารถเพิ่มภาษาอื่น ๆ ได้ |
| Bobbin Winder | ที่รวมอยู่ |
| กล่องเครื่องมือ | ใช่มีเข็ม, reciprocators, เซ็นเซอร์, กระสวย ... |

| อุปกรณ์เสริม: |
| เย็บปักถักร้อย |
| เย็บปักถักร้อย |
| เย็บปักถักร้อยที่น่าเบื่อ |
| เย็บปักถักร้อย / เย็บปักถักร้อย |
| ปักลูกปัด |
| รายละเอียดการบรรจุ | |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | กล่องไม้ปลอดสารพิษ |
| ขนาดบรรจุ | 1710 * 1060 * 1480mm |
| Gross-น้ำหนัก | 490kg |
| คำขออื่น ๆ | ตามที่ลูกค้าต้องการ |

| รุ่นอื่น ๆ เพื่อตอบสนองความต้องการของคุณในธุรกิจเย็บปักถักร้อย | |||||
| รุ่น # | หัว# | เข็ม# | พื้นที่เย็บปักถักร้อย | ความเร็ว | ขนาดแพ็คเกจ |
| WY1201C, WY1501C | 1 | 12/15 | 360 * 510mm | 1200SPM | 840 * 840 * 930mm |
| WY1201CL, WY1501CL | 1 | 12/15 | 360 * 510mm | 1200SPM | 1580 * 1040 * 1100mm |
| WY11201CL, WY1501CL (กำหนดเอง) | 1 | 12/15 | 500 * 1200 | 1200SPM | 1500 * 1100 * 1200 |
| WY902C, WY1202C | 2 | 9/12 | 400 * 450mm | 850SPM | 1710 * 1060 * 1480mm |
| WY904C, WY1204C | 4 | 9/12 | 400 * 450mm | 850SPM | 2700 * 1140 * 1660mm |
| WY906C, WY1206C | 6 | 9/12 | 400 * 450mm | 850SPM | 3760 * 1140 * 1690mm |
| WY908C, WY1208C | 8 | 9/12 | 400 * 450mm | 850SPM | 4510 * 1130 * 1670mm |
| WY910C | 10 | 9 | 400 * 450mm | 850SPM | 4910 * 1130 * 1690mm |
| WY912C | 12 | 9 | 400 * 450mm | 850SPM | 5838 * 1490 * 1600 มม |

ยินดีต้อนรับเข้าเยี่ยมชมโรงงานของเราในเซินเจิ้นประเทศจีน
โปรดติดต่อเราเพื่อขอราคาและวิดีโอของเครื่อง
ติดต่อฝ่ายขาย: Ellen Yang (008613249433095)
Youtube / Facebook: ellen.yang1210
ป้ายกำกับยอดนิยม: 2 หัว 15 needles ความเร็วสูงเครื่องเย็บปักถักร้อย wy1502ch, จีน, ผู้ผลิต, ผู้จัดจำหน่าย, โรงงาน, ความคิดเห็น, ราคาถูก, ราคา, การซื้อ, การขาย







