
เครื่องตัดเย็บปักด้วยความเร็วสูง WONYO 4 ด้วย Wilcom Software WY1204CH
เครื่องตัดเย็บปักด้วยความเร็วสูง WONYO 4 ชิ้นพร้อมซอฟต์แวร์ Wilcom เหมาะสำหรับหมวก, เสื้อยืด, เสื้อผ้าสำเร็จรูป, แจ๊คเก็ต, เสื้อผ้าหนัง, กระเป๋า, รองเท้า, sequin, cording, chenille, น่าเบื่อ, เย็บปักถักร้อยแบบแบน 4 ปักหมวกหมวกกับเข็ม 9/12/15 สำหรับการขาย วิดีโอเครื่อง: ...
- จัดส่งที่รวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้า 24/7
การแนะนำสินค้า
เครื่องปักความเร็วสูง WONYO 4 ชิ้นพร้อมซอฟต์แวร์ Wilcom
เหมาะ สำหรับหมวกเสื้อยืดเสื้อสำเร็จรูปเสื้อแจ๊คเก็ตเสื้อผ้าหนังกระเป๋ารองเท้าลูกปัดเลื่อมเย็บผ้าเช็ดถักเย็บปักถักร้อย 4 ปักหมวกหมวกกับเข็ม 9/12/15 สำหรับการขาย
วิดีโอเครื่อง: https://www.facebook.com/yang.ellen1988
หัวเย็บปักถักร้อย 1.4 หัว
2. เครื่องเย็บปักถักร้อยสูง
เครื่องเย็บปักถักร้อย 3.3D
4. รองเท้าเย็บปักถักร้อย
เครื่องเย็บปักถักร้อย 5.Sequin
เครื่องเย็บปักถักร้อย
| พารามิเตอร์หลัก | |
| ฟังก์ชัน | หมวกเย็บปักถักร้อย, เย็บปักถักร้อยเสื้อ, เย็บปักถักร้อยแบน ... |
| รุ่น # | 1204C |
| ความเร็ว | 850-1200 เย็บต่อนาที |
| มอเตอร์หลัก | มอเตอร์เซอร์โวของ Panasonic |
| มอเตอร์ XY | Stepper motor |
| ซอฟท์แวร์แบบดิจิทัล | Dahao |
| รูปแบบการเย็บปักถักร้อย | DST, DSB |
| คณะกรรมการควบคุม | หน้าจอสัมผัสขนาด 10 นิ้วแบบ Topwisdom |
| ภาษา | อังกฤษ, ฝรั่งเศส, สเปน, โปรตุเกส, อาหรับ ... รวม 12 ภาษา |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110-220V สามารถปรับเปลี่ยนได้สำหรับการระเหยใด ๆ |
| อำนาจ | 50-60Hz |
1. การแนะนำเครื่องเย็บปักถักร้อย
เครื่องเย็บปักถักร้อยแบบมัลติฟังก์ชั่นทั้งในประเทศและเชิงพาณิชย์ครอบคลุมด้วยลวดเย็บปักถักร้อยและโลโก้ที่ไม่เหมือนใครตระหนักถึงการปรับแต่งบัตรประจำตัวส่วนบุคคลและการออกแบบเสื้อผ้าที่ดียิ่งขึ้น ได้รับเครื่องมือที่กำหนดเองส่วนบุคคลสำหรับผู้ประกอบการ
เหมาะสำหรับงานเย็บปักถักร้อยเย็บปักถักร้อยเย็บปักถักร้อยและเย็บปักถักร้อยสำเร็จรูป
B. ฟรีเปลี่ยนเสื้อผ้าสำเร็จรูปกรอบรูปกรอบ
C. หมุนเพลาอัตโนมัติด้วย 180 °หลังจากเปลี่ยนชุดเฟรมครอบ
หน่วยเฟรมครอบ D.270 °กว้าง ๆ
E. ความเร็วสูงสุด 1200 SPM
F. จอ LCD สีแสดงการเย็บเวลาแบบเรียลไทม์
G. พอร์ตอินพุต USB พร้อมการรับส่งข้อมูลที่รวดเร็วและเข้ากันได้ดี
H. สตาร์และการเปลี่ยนสีอัตโนมัติ, เปลี่ยนสีได้ 200 ครั้ง
I. การตรวจสอบการแบ่งส่วนหัว
J. ความสามารถในการออกแบบก่อนการเย็บ
K. หน่วยความจำขนาด 2, 000, 000 เย็บ
หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันอุบัติเหตุ
M. ไฟฟ้า: AC86-264V อินพุทใช้ได้
N. เครื่องม้วนกระสวยในตัว
เก็บข้อมูลปัจจุบันหรือทำงานเมื่อหยุดฉุกเฉินหรือปิดเครื่อง
ฟังก์ชันการแก้ไขภาพ (กลับและข้ามตะเข็บใต้ตัวควบคุม)
Q. สลับโหมด Cap / Flat embroidery เพื่อลดการกดปุ่มเฟรม
R. เมนบอร์ดเชื่อมต่อเข้ากับแผงควบคุมป้องกันฝุ่นหรือแรงภายนอก
S. วางคีย์บนแผงเป็นแบบใช้งานง่าย
T. Built-in Network
2. คอมพิวเตอร์แอลซีดีทัชสกรีน
จอแสดงผล LCD สีความละเอียดสูงขนาด 10 "และหน้าจอสัมผัสแบบเรียลไทม์การเย็บแบบ HCI และโหมดการทำงานที่เรียบง่ายรองรับทั้งภาษาจีนอังกฤษรัสเซียดัตช์สเปนโปรตุเกสตุรกีเยอรมันอาหรับไทยเวียตนาม ตรวจสอบสภาพเครื่องได้ตลอดเวลาใช้งานง่ายตัดแต่งสีการเปลี่ยนและการทำงานของเพลาหลัก
| ระบบควบคุม | |
| การตัดแต่งอัตโนมัติ | ใช่ |
| ตัดอัตโนมัติ | ใช่ |
| เปลี่ยนสีอัตโนมัติ | ใช่ |
| ตรวจพบข้อบกพร่อง | ใช่ |
| ขนาดหน่วยความจำ | 20,000,000 เย็บ / 200 รูปแบบการออกแบบเย็บปักถักร้อย |
| ซอฟต์แวร์แบบอักษร / ตัวอักษร | ใช้ได้ |
| รหัสข้อผิดพลาด | ใช่ |
| การเย็บแบบเรียลไทม์ | ใช่ |
| การตั้งค่าภาษาต่างๆ | ใช่ |
| พอร์ต USB, การออกแบบการโอนย้ายเครือข่าย | ใช่ |
| ตำแหน่งเลเซอร์ที่มีแสงสีแดง | ใช่ |
| ไฟ LED | ใช่ |
IV.Hops / เฟรมที่รวม
A. เสื้อยืดวงกลม 2 ห่วงรอบหน้ากว้าง 9 ซม. (3.5 ")
B. เสื้อเชิ้ตทรงกลมเนื้อผ้าขนาด 2.2 x รอบ 23 ซม. (9 ")
C. เสื้อเชิ้ตแขนสั้น 2 ห่วงรอบ 12 cm (4.7 ")
D. 2 ห่วงแจ็คเก็ตด้านหลัง 30 x 30 ซม. (12 "x 12")
เสื้อเชิ้ตแขนยาว 2 ห่วง x กว้าง 15 ซม. (5.9 ")
F. 1 x กรอบ Sash 56 x 38 ซม. (22 "x 15")

ฝาครอบที่แนบมาด้วย
5.Pattern simples

อุปกรณ์เสริม

การบรรจุและการจัดส่ง
ระยะเวลาการจัดส่ง: การผลิตจะใช้เวลาประมาณ 13 วันในการจัดส่งภายใน 7-10 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน 100%
ระยะเวลาการชำระเงิน: 30% TT ชำระล่วงหน้าก่อนการผลิต 70% TT ยอดคงค้างก่อนจัดส่ง
| รายละเอียดการบรรจุ | |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | กล่องไม้ปลอดสารพิษ |
| ขนาดบรรจุ | 2750 * 1150 * 1600mm |
| Gross-น้ำหนัก | 935kg |
| คำขออื่น ๆ | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
บริการ
1 บริการก่อนการขายและการขาย
เสนอบริการให้คำปรึกษาการทดสอบกระบวนการของตัวอย่างการเลือกอุปกรณ์การฝึกอบรมและการติดตั้งกับวิศวกรและผู้ใช้ของผู้ซื้อ
1) การฝึกอบรม: หลังจากที่ผู้ซื้อได้รับการยอมรับจากผู้จัดจำหน่ายแล้วผู้จัดหาสินค้าจะได้รับการฝึกอบรมฟรีสำหรับผู้ประกอบการ 2-3 รายและผู้ดูแลรักษาของผู้ซื้อ
2) ระยะเวลาการฝึกอบรมและติดตั้งประมาณ 3-5 วัน
3) การติดตั้งและการปรับเปลี่ยน: เมื่อผู้ซื้อได้รับอุปกรณ์ผู้จัดจำหน่ายจะติดตั้งและปรับอุปกรณ์ด้วยความช่วยเหลือของผู้ซื้อในสถานที่และส่งมอบให้กับผู้ซื้อ
2 บริการหลังการขาย
บริษัท ของเราให้การรับประกันหนึ่งปีและการบำรุงรักษาอายุการใช้งานสำหรับผู้ซื้อในช่วงระยะเวลาการรับประกันหากมีข้อบกพร่องใด ๆ ในระหว่างการใช้อุปกรณ์ (ยกเว้นปัจจัยที่มนุษย์สร้างขึ้นและปัจจัยอื่นนอกเหนือจากเหตุสุดวิสัย) ชิ้นส่วนที่จำเป็นต้องเปลี่ยนให้โดยเรา (ยกเว้นชิ้นส่วนที่บริโภคได้) หลังจากระยะเวลาการรับประกันเราจะคิดค่าปรับตามสถานการณ์การบำรุงรักษา
คำถามที่พบบ่อย
ถาม: นี่เป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่น่าเชื่อถือในระยะยาวหรือไม่?
ตอบ: ขอให้ลูกค้าของเราดูโปรไฟล์ บริษัท ของเราการประเมินความสามารถในการทำงานโรงงานเหลือบและเกียรติที่เรามี และทำไมไม่ติดต่อเราหรือเยี่ยมเยียนเรา?
Q: บริการอะไรที่ฉันจะได้รับจากการซื้อนี้?
ตอบ: เพียงแค่บริการของคุณ: การให้คำปรึกษาก่อนการขายการสื่อสารที่ง่ายดายระหว่างการขายเงื่อนไขการชำระเงินที่ง่ายดายการส่งมอบคุณภาพการรับประกันที่ราบรื่นและปลอดภัยและบริการหลังการขายที่ทันเวลา
ถาม: งานเย็บปักถักร้อยและเครื่องเย็บปักถักร้อยแบบไหนที่ฉันต้องการ?
A: คิดว่า: เสื้อผ้าสำเร็จรูป / หมวก / หมวกหรือเสื้อผ้าก่อนที่จะเย็บผ้าหรือแบนเพียง?
ตะเข็บแบนธรรมดาหรือตะเข็บพิเศษ / ตะเข็บห่วง / ห่วงหรือ sequin / paillette หรือสายไฟ / เทป / ริบบิ้นเพื่อเพิ่มมูลค่าให้กับการเย็บปักถักร้อยของคุณ?
Q: ต้องการหัวผมมากแค่ไหนและพื้นที่เย็บปักถักร้อยบนศีรษะแต่ละอัน?
A: คิดว่าโรงงานของคุณมีขนาดใหญ่และมีการผลิตที่คุณคาดหวังมากน้อยแค่ไหน?
พื้นที่เย็บปักถักร้อยของแต่ละศีรษะขึ้นอยู่กับพื้นที่สูงสุดของการออกแบบเย็บปักถักร้อยของคุณเพื่อให้ทำงาน
Q: ฉันจะได้รับแผลกี่ครั้งต่อนาที (SPM) ในแต่ละศีรษะ?
A: รุ่นซุปเปอร์ความเร็วสูงให้ผลสูงสุด 1500SPM,
โมเดลความเร็วสูงให้ผลสูงสุด 1200SPM,
รุ่นความเร็วปกติให้สูงสุด 1000SPM,
รุ่นความเร็วต่ำให้ max.850SPM
ถาม: ฉันต้องใช้โมเดล Elite หรือแบบจำลองทางเศรษฐกิจหรือไม่?
A: คิดว่าคุณจะจ่ายเงินเท่าไรสำหรับเครื่อง? สิ่งที่เราเสนอคือสิ่งที่คุณต้องการ!
Q: ฉันสามารถแสดงและขายเครื่องจักร ORDER ในตลาดของฉันได้หรือไม่?
ตอบ: ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว ORDER และเติบโตเป็นผู้จัดจำหน่ายที่แข็งแกร่ง
| รุ่นอื่น ๆ เพื่อตอบสนองความต้องการของคุณในธุรกิจเย็บปักถักร้อย | |||||
| รุ่น # | หัว# | เข็ม# | พื้นที่เย็บปักถักร้อย | ความเร็ว | ขนาดแพ็คเกจ |
| WY1201C, WY1501C | 1 | 12/15 | 360 * 510mm | 1200SPM | 840 * 840 * 930mm |
| WY1201CL, WY1501CL | 1 | 12/15 | 360 * 510mm | 1200SPM | 1580 * 1040 * 1100mm |
| WY11201CL, WY1501CL (กำหนดเอง) | 1 | 12/15 | 500 * 1200 | 1200SPM | 1500 * 1100 * 1200 |
| WY902C, WY1202C | 2 | 9/12 | 400 * 450mm | 850SPM | 1710 * 1060 * 1480mm |
| WY904C, WY1204C | 4 | 9/12 | 400 * 450mm | 850SPM | 2700 * 1140 * 1660mm |
| WY906C, WY1206C | 6 | 9/12 | 400 * 450mm | 850SPM | 3760 * 1140 * 1690mm |
| WY908C, WY1208C | 8 | 9/12 | 400 * 450mm | 850SPM | 4510 * 1130 * 1670mm |
| WY910C | 10 | 9 | 400 * 450mm | 850SPM | 4910 * 1130 * 1690mm |
| WY912C | 12 | 9 | 400 * 450mm | 850SPM | 5838 * 1490 * 1600mm |

ป้ายกำกับยอดนิยม: wonyo 4 head high speed embroidery machine กับ wilcom software wy1204ch, จีน, ผู้ผลิต, ผู้ผลิต, โรงงาน, reviews, cheap, ราคา, การซื้อ, การขาย







