
- จัดส่งที่รวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้า 24/7
การแนะนำสินค้า
ยินดีต้อนรับสู่การซื้อราคาถูก แต่มีคุณภาพสูง 10 เย็บปักถักร้อยศีรษะกับจอแสดงผล LCD 10 นิ้วขายจากโรงงานของเรา เราเป็นหนึ่งในผู้ผลิตเครื่องเย็บปักถักร้อยชั้นนำและผู้จำหน่ายในประเทศจีนที่สามารถรับประกันประสิทธิภาพที่ดีของผลิตภัณฑ์ของเรา หากยังคงมีคำถามใด ๆ โปรดตรวจสอบความเห็น

เครื่องเย็บปักถักร้อย 10 แบบ:
แบบ | เข็ม | หัว | น้ำหนักสุทธิ | บริเวณเย็บปักถักร้อย | ขนาดโดยรวม |
| WY910C | 9 | 10 | 1800kg | 400 * 450mm | 5000 * 1490 * 1500mm |
| WY1210C | 12 | 10 | 1800kg | 400 * 450mm | 5000 * 1490 * 1500mm |
| WY1510C | 15 | 10 | 1800kg | 400 * 450mm | 5000 * 1490 * 1500mm |

| พารามิเตอร์หลัก | |
| ฟังก์ชัน | หมวกเย็บปักถักร้อย, เย็บปักถักร้อยเสื้อ, เย็บปักถักร้อยแบน ... |
| รุ่น # | WY910C, WY1210C, WY1510C |
| ความเร็ว | 850-1200 เย็บต่อนาที |
| มอเตอร์หลัก | เซอร์โวมอเตอร์พาวเวอร์ |
| มอเตอร์ XY | Stepper motor |
| ซอฟท์แวร์แบบดิจิทัล | Dahao |
| รูปแบบการเย็บปักถักร้อย | DST, DSB |
| คณะกรรมการควบคุม | หน้าจอสัมผัสขนาด 10 นิ้วแบบ Topwisdom |
| ภาษา | อังกฤษ, ฝรั่งเศส, สเปน, โปรตุเกส, อาหรับ ... รวม 12 ภาษา |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110-220V สามารถปรับเปลี่ยนได้สำหรับการระเหยใด ๆ |
| อำนาจ | 50-60Hz |

| ระบบควบคุม | |
| การตัดแต่งอัตโนมัติ | ใช่ |
| ตัดอัตโนมัติ | ใช่ |
| เปลี่ยนสีอัตโนมัติ | ใช่ |
| ตรวจพบข้อบกพร่อง | ใช่ |
| ขนาดหน่วยความจำ | 20,000,000 เย็บ / 200 รูปแบบการออกแบบเย็บปักถักร้อย |
| ซอฟต์แวร์แบบอักษร / ตัวอักษร | ใช้ได้ |
| รหัสข้อผิดพลาด | ใช่ |
| การเย็บแบบเรียลไทม์ | ใช่ |
| การตั้งค่าภาษาต่างๆ | ใช่ |
| พอร์ต USB, การออกแบบการโอนย้ายเครือข่าย | ใช่ |
| ตำแหน่งเลเซอร์ที่มีแสงสีแดง | ใช่ |
| ไฟ LED | ใช่ |

| อุปกรณ์เสริมรวมอยู่ด้วย | |
| เฟรม: (ฟรีส่ง) | ห่วงหลัง 2 ชุดสำหรับ 30 ซม. x 30 ซม. (11.80 "x 11.80") สำหรับแต่ละหัว 2 ห่วงหน้า 19 ซม. (7.50 ") สำหรับแต่ละหัว 2 ห่วงด้านหน้าของยางหน้า 15 ซม. (5.90 ") สำหรับแต่ละหัว ชุดห่วงหน้า 12 ซม. (4.70 นิ้ว) สำหรับแต่ละหัว 2 ห่วงด้านหน้าของ 9 ซม. (3.50 ") สำหรับแต่ละหัว |
| สิ่งที่แนบมากับหมวก | (วงแหวน 2 ฝา, ไดรฟ์ 1 ฝา, กรอบครอบ 1 ชิ้น) สำหรับแต่ละหัว |
| กรอบแบน | โครงไม้ Sash: 81 ซม. x 48 ซม. (32 "x 19") สำหรับ 2 หัว |
| ล้อเท้า | รวมสำหรับการเคลื่อนย้ายเครื่องได้ง่าย |
| คู่มือปฏิบัติการ | ภาษาอังกฤษและภาษาฝรั่งเศสสามารถเพิ่มภาษาอื่น ๆ ได้ |
| Bobbin Winder | ที่รวมอยู่ |
| กล่องเครื่องมือ | ใช่มีเข็ม reciprocators เซ็นเซอร์ กระสวย ... |
| อุปกรณ์เสริม: |
| เย็บปักถักร้อย |
| เย็บปักถักร้อย |
| เย็บปักถักร้อยที่น่าเบื่อ |
| เย็บปักถักร้อย / เย็บปักถักร้อย |
| ปักลูกปัด |
| รายละเอียดการบรรจุ | |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | กล่องไม้ปลอดสารเคมี |
| ขนาดบรรจุ | 5000 * 1490 * 1600mm |
| Gross-น้ำหนัก | 1800g |
| คำขออื่น ๆ | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
ยินดีต้อนรับเข้าเยี่ยมชมโรงงานและสำนักงานของเรารวมตัวกันที่เมืองเซินเจิ้นประเทศจีน
มองหาตัวแทน / ผู้จัดจำหน่ายทั่วโลก!
ชื่อ บริษัท : เซินเจิ้น Wanyang เทคโนโลยี จำกัด
ที่อยู่: 2F, อาคาร B, ฉบับที่ 1, ถนน Tiankuo, เขต Guangming New District, Shenzhen, China
ยี่ห้อ: WONYO
ป้ายกำกับยอดนิยม: เครื่องเย็บปักถักร้อย 10 นิ้วพร้อมจอ LCD 10 นิ้ว, จีน, ผู้ผลิต, ผู้ผลิต, โรงงาน, ความคิดเห็น, ราคาถูก, ราคา, การซื้อ, ขาย







