
เครื่องเย็บปักถักร้อยรุ่นใหม่ 2 รุ่น 400 * 500 เมตร
อเมริกาหมวก / Tshirt / ท่อ / รองเท้า / คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม 2 หัวความเร็วสูงชนิดเครื่องปัก Tajima ยินดีต้อนรับเข้าสู่โรงงาน wonyo ได้ตลอดเวลา! Nicki Wang whatsapp #: 008618696118389 เครื่องปักเย็บปักถักร้อยสูงแบบ WONYO 2 ราคาเป็นแบบเย็บปักถักร้อยสูง 2 หัว 15 เข็มเย ...
- จัดส่งที่รวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้า 24/7
การแนะนำสินค้า
อเมริกาหมวก / Tshirt / Tubular / รองเท้า / คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม 2 หัวความเร็วสูง Tajima พิมพ์ Embroidery Machine
ยินดีต้อนรับเข้าสู่โรงงาน wonyo ตลอดเวลา!
Nicki Wang
whatsapp #: 008618696118389
WONYO 2 หัวเย็บปักถักร้อยสูงราคาเครื่อง เป็น 2 หัว 15 Needles เครื่องเย็บปักถักร้อยความเร็วสูงซึ่งเป็นความเร็วสูงด้วยเสียงต่ำและผลผลิตที่มีคุณภาพสูง ส่วนใหญ่ของชิ้นส่วนภายในหัวเครื่องเป็นวัสดุโลหะซึ่งมีความทนทานไม่ง่ายในการแตกดังนั้นคุณจึงสามารถประหยัดต้นทุนในการเปลี่ยนอะไหล่ใหม่และค่าจัดส่ง DHL
จุดขายที่น่าสนใจ: 1. เครื่องเย็บปักถักร้อย ความเร็วสูง
2. 15 สีต่อหัวซึ่งสามารถออกแบบสีได้มากขึ้น
3. เอาต์พุต คุณภาพสูง พร้อม เสียงรบกวนต่ำ
4. ราคาดี
* เครื่องเย็บปักถักร้อย 2 หัว
* เครื่องเย็บปักถักร้อยความเร็วสูง
* เครื่องเย็บปักถักร้อยหมวก
* เครื่องปักเย็บปักถักร้อย
* เครื่องเย็บปักถักร้อยแบบแบน
เครื่องเย็บปักถักร้อย
* เครื่องเย็บปักถักร้อยรองเท้า
* เครื่องเย็บปักถักร้อยกวางโจว
| แบบ | Q403 |
| การทำงาน | คอมพิวเตอร์ |
| หมายเลขหัว | 2 หัว |
| หมายเลขเข็ม / สี | 15 |
| พื้นที่เย็บปักถักร้อย | 400 * 500mm |
| ขนาดเครื่องซักผ้า | 400 * 500mm |
| ช่วงศีรษะ | 400mm |
| การรับรอง | CE, SGS |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| ใบสมัคร | แบน, หมวก, เสื้อยืด, เสื้อผ้าสำเร็จรูป, โลโก้, 3D |
| บรรจุภัณฑ์ | กล่องไม้ |
| เครื่องยนต์ | เซอร์โวและมอเตอร์สตาร์ท |
| การประกัน | รับประกันสินค้า 24 เดือนพร้อมการสนับสนุนตลอดอายุการใช้งาน |
| ภาษา | 12 ภาษา |
| ความเร็ว | 1000rpm |
| คอมพิวเตอร์ | หน้าจอ LCD 10 นิ้วและหน้าจอสัมผัสแสดงการเย็บแบบเรียลไทม์ |
1. การแนะนำเครื่องเย็บปักถักร้อย
เครื่องเย็บปักถักร้อยแบบมัลติฟังก์ชั่นทั้งในประเทศและเชิงพาณิชย์ครอบคลุมด้วยลวดเย็บปักถักร้อยและโลโก้ที่ไม่เหมือนใครตระหนักถึงการปรับแต่งบัตรประจำตัวส่วนบุคคลและการออกแบบเสื้อผ้าที่ดียิ่งขึ้น ได้รับเครื่องมือที่กำหนดเองส่วนบุคคลสำหรับผู้ประกอบการ
คุณสมบัติ 2.MAIN
เหมาะสำหรับงานเย็บปักถักร้อยเย็บปักถักร้อยเย็บปักถักร้อยและเย็บปักถักร้อยสำเร็จรูป
B. ฟรีเปลี่ยนเสื้อผ้าสำเร็จรูปกรอบรูปกรอบ
C. หมุนเพลาอัตโนมัติด้วย 180 °หลังจากเปลี่ยนชุดเฟรมครอบ
หน่วยเฟรมครอบ D.270 °กว้าง ๆ
E. ความเร็วสูงสุด 1000-1200 SPM
F. จอ LCD สีแสดงการเย็บเวลาแบบเรียลไทม์
G. พอร์ตอินพุต USB พร้อมการรับส่งข้อมูลที่รวดเร็วและเข้ากันได้ดี
H. สตาร์และการเปลี่ยนสีอัตโนมัติ, เปลี่ยนสีได้ 200 ครั้ง
I. การตรวจสอบการแบ่งส่วนหัว
J. ความสามารถในการออกแบบก่อนการเย็บ
K. หน่วยความจำขนาด 2, 000, 000 เย็บ
หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันอุบัติเหตุ
M. ไฟฟ้า: AC86-264V อินพุทใช้ได้
N. เครื่องม้วนกระสวยในตัว
เก็บข้อมูลปัจจุบันหรือทำงานเมื่อหยุดฉุกเฉินหรือปิดเครื่อง
ฟังก์ชันการแก้ไขภาพ (กลับและข้ามตะเข็บใต้ตัวควบคุม)
Q. สลับโหมด Cap / Flat embroidery เพื่อลดการกดปุ่มเฟรม
R. เมนบอร์ดเชื่อมต่อเข้ากับแผงควบคุมป้องกันฝุ่นหรือแรงภายนอก
S. วางคีย์บนแผงเป็นแบบใช้งานง่าย
T. Built-in Network
3. คอมพิวเตอร์แอลซีดีทัชสกรีน
จอแสดงผล LCD สีความละเอียดสูง 10 "และหน้าจอสัมผัสแบบเรียลไทม์เย็บแบบ HCI และโหมดการทำงานที่ง่ายดายรองรับทั้งภาษาจีนอังกฤษรัสเซียดัตช์สเปนโปรตุเกสตุรกีเยอรมันอาหรับไทยเวียตนาม ตรวจสอบสภาพเครื่องได้ตลอดเวลาใช้งานง่ายตัดแต่งสีการเปลี่ยนและการทำงานของเพลาหลัก

4.Hops / เฟรมที่รวม
A. เสื้อยืดวงกลม 2 ห่วงรอบหน้ากว้าง 9 ซม. (3.5 ")
B. เสื้อเชิ้ตทรงกลมเนื้อผ้าขนาด 2.2 x รอบ 23 ซม. (9 ")
C. เสื้อเชิ้ตแขนสั้น 2 ห่วงรอบ 12 cm (4.7 ")
D. 2 ห่วงแจ็คเก็ตด้านหลัง 30 x 30 ซม. (12 "x 12")
เสื้อเชิ้ตแขนยาว 2 ห่วง x กว้าง 15 ซม. (5.9 ")
F. 1 x กรอบ Sash 56 x 38 ซม. (22 "x 15")
| เฟรม: (ฟรีส่ง) | ห่วงหลัง 2 ห่วงสำหรับ 30 ซม. x 30 ซม. (11.80 "x 11.80") สำหรับแต่ละหัว ชุดห่วงหน้า 19 ซม. (7.50 ") สำหรับแต่ละหัว ชุดห่วงหน้ากว้าง 15 ซม. (5.90 นิ้ว) สำหรับแต่ละหัว ชุดห่วงหน้า 12 ซม. (4.70 นิ้ว) สำหรับแต่ละหัว 2 ห่วงด้านหน้าของ 9 ซม. (3.50 ") สำหรับแต่ละหัว |
| สิ่งที่แนบมากับหมวก | (วงแหวน 2 ฝา, ไดรฟ์ 1 ฝา, กรอบครอบ 1 ชิ้น) สำหรับแต่ละหัว |
| กรอบแบน | โครงไม้ Sash: 81 ซม. x 48 ซม. (32 "x 19") สำหรับ 2 หัว |
| ล้อเท้า | รวมสำหรับการเคลื่อนย้ายเครื่องได้ง่าย |
| คู่มือปฏิบัติการ | ภาษาอังกฤษและฝรั่งเศสสามารถเพิ่มภาษาอื่น ๆ ได้ |
| Bobbin Winder | ที่รวมอยู่ |
| กล่องเครื่องมือ | ใช่มีเข็ม, reciprocators, เซ็นเซอร์, กระสวย ... |
อุปกรณ์เสริม:
| อุปกรณ์เลื่อมเดี่ยว: ติดตั้งทั้งสองด้านของหัว (เข็มแรกหรือเข็มปลาย) | อุปกรณ์ขดลวดที่เรียบง่าย / cording: ติดตั้งทั้งสองด้านของหัว (เข็มแรกหรือเข็มปลาย) |
| แปดในหนึ่งอุปกรณ์: ติดตั้งบนเฟรมห่วง (เย็บปักถักร้อยในกระเป๋า, ถุงเท้า, ect) | อุปกรณ์บันทึกเทปแบบง่าย: ติดตั้งทั้งสองด้านของหัว (เข็มแรกหรือเข็มปลาย) |
| อุปกรณ์น่าเบื่อ: ติดตั้งบนแต่ละเข็ม | อุปกรณ์ตำแหน่งเลเซอร์: ติดตั้งบนเครื่องหัวเดียวทั้งหมด |
การบรรจุและการจัดส่ง
ระยะเวลาการจัดส่ง: การผลิตใช้เวลาประมาณ 15 วันจัดส่งภายใน 7-10 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน 100%
ระยะเวลาการชำระเงิน: 30% TT ชำระล่วงหน้าก่อนการผลิต 70% TT ยอดคงค้างก่อนจัดส่ง
บริการของเรา
1. วิศวกรของเราพร้อมให้บริการในต่างประเทศ
2. ความชำนาญ: 24 เดือนสำหรับเครื่องทั้งหมด 36 เดือนฟรีอัพเกรดระบบควบคุม
3. พนักงานฝึกอบรม 1 คนหรือ 2 คนสำหรับลูกค้าฟรี แต่ค่าใช้จ่ายในการเดินทาง (ตั๋วสำหรับมาถึงและออกเดินทาง) ควรอยู่ที่ลูกค้า
4. ในระหว่างระยะเวลาการรับประกันเช่นความล้มเหลวของเครื่องเป็นปัญหาด้านคุณภาพการบำรุงรักษาฟรี
บริการนี้ไม่รวมถึงปัจจัยด้านมนุษย์หรือสิ่งแวดล้อมความผิดพลาดของลูกค้าและวัสดุสิ้นเปลือง
5. ลูกค้าจะต้องหักค่าบริการทั้งหมด ณ จุดบริการหลังจากเกินระยะเวลาการรับประกัน
ความคิดเห็นของลูกค้า:
คำถามที่พบบ่อย
ถาม: นี่เป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่น่าเชื่อถือในระยะยาวหรือไม่?
ตอบ: ขอให้ลูกค้าของเราดูโปรไฟล์ บริษัท ของเราการประเมินความสามารถในการทำงานโรงงานเหลือบและเกียรติที่เรามี และทำไมไม่ติดต่อเราหรือเยี่ยมเยียนเรา?
Q: บริการอะไรที่ฉันจะได้รับจากการซื้อนี้?
ตอบ: เพียงแค่บริการของคุณ: การให้คำปรึกษาก่อนการขายการสื่อสารที่ง่ายดายระหว่างการขายเงื่อนไขการชำระเงินที่ง่ายดายการส่งมอบคุณภาพการรับประกันที่ราบรื่นและปลอดภัยและบริการหลังการขายที่ทันเวลา
ถาม: งานเย็บปักถักร้อยและเครื่องเย็บปักถักร้อยแบบไหนที่ฉันต้องการ?
A: คิดว่า: เสื้อผ้าสำเร็จรูป / หมวก / หมวกหรือเสื้อผ้าก่อนที่จะเย็บผ้าหรือแบนเพียง?
ตะเข็บแบนธรรมดาหรือตะเข็บพิเศษ / ตะเข็บห่วง / ห่วงหรือ sequin / paillette หรือสายไฟ / เทป / ริบบิ้นเพื่อเพิ่มมูลค่าให้กับการเย็บปักถักร้อยของคุณ?
Q: ต้องการหัวผมมากแค่ไหนและพื้นที่เย็บปักถักร้อยบนศีรษะแต่ละอัน?
A: คิดว่าโรงงานของคุณมีขนาดใหญ่และมีการผลิตที่คุณคาดหวังมากน้อยแค่ไหน?
พื้นที่เย็บปักถักร้อยของแต่ละศีรษะขึ้นอยู่กับพื้นที่สูงสุดของการออกแบบเย็บปักถักร้อยของคุณเพื่อให้ทำงาน
ถาม: มีกี่แผลที่ฉันได้รับต่อนาที (SPM) ในแต่ละหัว?
A: รุ่นซุปเปอร์ความเร็วสูงให้ผลสูงสุด 1500SPM,
โมเดลความเร็วสูงให้ผลสูงสุด 1200SPM,
รุ่นความเร็วปกติให้สูงสุด 1000SPM,
รุ่นความเร็วต่ำให้ max.850SPM
ถาม: ฉันต้องการโมเดล Elite หรือแบบจำลองทางเศรษฐกิจหรือไม่?
A: คิดว่าคุณจะจ่ายเงินเท่าไรสำหรับเครื่อง? สิ่งที่เราเสนอคือสิ่งที่คุณต้องการ!
Q: ฉันสามารถแสดงและขายเครื่องจักร ORDER ในตลาดของฉันได้หรือไม่?
ตอบ: ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว ORDER และเติบโตเป็นผู้จัดจำหน่ายที่แข็งแกร่ง
เข็ม | หัว | เนื้อที่ EMBROIDERY (L * W) | ระยะห่างระหว่างศีรษะ (มม.) | ความยาว (mm) | ความกว้าง (mm) | ความสูง (mm) | น้ำหนัก (กิโลกรัม) |
| 9 \ 12 \ 15 | 2 | 400 * 450 | 400 | 1520 | 900 | 1530 | 350 |
| 9 \ 12 \ 15 | 4 | 400 * 450 | 400 | 2620 | 900 | 1500 | 600 |
| 9 \ 12 \ 15 | 6 | 400 * 450 | 400 | 4250 | 900 | 1500 | 950 |
| 9 \ 12 \ 15 | 8 | 400 * 450 | 400 | 5050 | 900 | 1500 | 1200 |
มองหาตัวแทนทั่วโลก!
ติดต่อ: Ms Nicki Wang ( 008618696118389)
ยี่ห้อ: WONYO
OEM / ODM ยอมรับแล้ว
ยอมรับ TT / Credit Card / Echecking แล้ว
ซอฟต์แวร์ดิจิตัล / การฝึกอบรมฟรี / รับประกัน 3 ปี / บริการจากต่างประเทศ
ราคาสามารถต่อรองได้!
ป้ายกำกับยอดนิยม: เครื่องเย็บปักถักร้อยรุ่นใหม่ 2 หัว 400 * 500 เมตร, จีน, ผู้ผลิต, ผู้ผลิต, โรงงาน, reviews, cheap, price, purchase, for sale







