
เครื่องปักหมวกคอมพิวเตอร์ 4 หัวราคาดีที่สุด
ขายเครื่องปักอุตสาหกรรม 4 หัวยินดีต้อนรับเข้าสู่โรงงานและสำนักงานของเราในเซินเจิ้นประเทศจีน มองหาตัวแทน/ผู้จัดจำหน่ายทั่วโลก! นางสาว Nicki Wang (008618696118389) ชื่อบริษัท: Shenzhen Wanyang Technology Co., Ltd ที่อยู่: 2F, Building B, No.1, Tiankuo Road,...
- จัดส่งที่รวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้า 24/7
การแนะนำสินค้า
ขายเครื่องปักอุตสาหกรรม 4 หัว
ยินดีต้อนรับเข้าสู่โรงงานและสำนักงานของเราในเซินเจิ้นประเทศจีน
มองหาตัวแทน/ผู้จัดจำหน่ายทั่วโลก!
คุณนิกกี้ วัง(008618923830967)
ชื่อบริษัท: Shenzhen Wanyang Technology Co., Ltd
ที่อยู่: 2F, Building B, No.1, Tiankuo Road, Guangming New District, Shenzhen, China
ยี่ห้อ: WONYO

เครื่องปักสี่หัวรุ่น:
แบบอย่าง |
เข็ม | หัว | น้ำหนักสุทธิ | พื้นที่ปัก | ขนาดโดยรวม |
| วายคิว 904 | 9 | 4 | 850กก | 400*500มม | 2700*1140*1660มม |
| วายวายคิว 1204 | 12 | 4 | 850กก | 400*500มม | 2700*1140*1660มม |
| วายคิว 1504 | 15 | 4 | 850กก | 400*500มม | 2700*1140*1660มม |



| พารามิเตอร์หลัก | |
| การทำงาน | งานปักหมวก งานปักเสื้อยืด งานปักแบน... |
| แบบอย่าง# | WYQ904/WYQ1204/WYQ1504 |
| ความเร็ว | 1200 ฝีเข็มต่อนาที |
| มอเตอร์หลัก | เซอร์โวมอเตอร์ |
| เอ็กซ์วายมอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ |
| ซอฟต์แวร์แปลงเป็นดิจิทัล | ไอเอสยู |
| รูปแบบการออกแบบลายปัก | อ.ส.ค., อ.ส.ค |
| คณะกรรมการควบคุม | Topwisdom จอสัมผัส LCD 12" |
| ภาษา | อังกฤษ ฝรั่งเศส สเปน โปรตุเกส อาหรับ... รวม 12 ภาษา |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110-220V ปรับได้สำหรับโวลเทจใดๆ |
| พลัง | 50-60เฮิร์ตซ์ |

| ระบบควบคุม | |
| การตัดแต่งอัตโนมัติ | ใช่ |
| ตัดอัตโนมัติ | ใช่ |
| เปลี่ยนสีอัตโนมัติ | ใช่ |
| การตรวจจับการแตกของเธรด | ใช่ |
| ขนาดหน่วยความจำ | 20,000,000 ฝีเข็ม/200 ลายปัก |
| ซอฟต์แวร์แบบอักษร/ตัวอักษร | มีอยู่ |
| รหัสข้อผิดพลาด | ใช่ |
| การเย็บตามเวลาจริง | ใช่ |
| การตั้งค่าภาษาต่างๆ | ใช่ |
| พอร์ต USB การออกแบบการถ่ายโอนเครือข่าย | ใช่ |
| ตำแหน่งเลเซอร์พร้อมแสงสีแดง | ใช่ |
| ไฟ LED | ใช่ |

| รวมอุปกรณ์เสริม | |
| กรอบ:( ส่งฟรี) | สะดึงหลัง 2 ชุดสำหรับแต่ละหัวขนาด 30 ซม. x 30 ซม. (11.80 นิ้ว x 11.80 นิ้ว) ห่วงด้านหน้า 19 ซม. (7.50") 2 ชุดสำหรับแต่ละหัว ห่วงด้านหน้า 15 ซม. (5.90") 2 ชุดสำหรับแต่ละหัว ห่วงด้านหน้า 12 ซม. (4.70") 2 ชุดสำหรับแต่ละหัว ห่วงด้านหน้า 9 ซม. (3.50") 2 ชุดสำหรับแต่ละหัว |
| สิ่งที่แนบมากับหมวก | (วงแหวนครอบ 2 อัน, ไดร์ฟ 1 อัน, กรอบครอบ 1 อัน) สำหรับแต่ละหัว |
| กรอบแบน | กรอบสายสะพาย 1 อัน: 81 ซม. x 48 ซม. (32" x 19") สำหรับ 2 หัว |
| ล้อเท้า | รวมไว้เพื่อให้ง่ายต่อการเคลื่อนย้ายเครื่อง |
| คู่มือการใช้งาน | เวอร์ชันภาษาอังกฤษและภาษาฝรั่งเศส สามารถเพิ่มภาษาอื่นๆ ได้ |
| เครื่องม้วนกระสวย | รวมอยู่ด้วย |
| กล่องเครื่องมือ | ใช่ มีเข็ม ลูกสูบ เซ็นเซอร์ กระสวย... |

| อุปกรณ์เสริม: |
| งานปักเลื่อม |
| ปักเทป |
| งานปักที่น่าเบื่อ |
| การปักแบบมีสาย/แบบขด |
| งานปักลูกปัด |
Q&A: คำถามยอดนิยมจากลูกค้า
ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือบริษัทการค้าหรือไม่
A: เราเป็นผู้ผลิตเครื่องจักรปักและอุปกรณ์เสริมที่เชี่ยวชาญเราตั้งอยู่ในโลกแห่งการเย็บปักถักร้อย
ท่าเรือเครื่องจักร --เมืองเซินเจิ้น มณฑลกวางตุ้ง ประเทศจีน เพลิดเพลินกับข้อได้เปรียบทางภูมิศาสตร์และทรัพยากร
เราสามารถจัดหาเครื่องจักรที่มีคุณภาพดีและราคาที่เหมาะสมให้คุณได้
ถาม: คุณกำลังทำผลิตภัณฑ์มาตรฐานประเภทใด
A: เรากำลังผลิตเครื่องปักที่มีมาตรฐานสูงด้วยชิ้นส่วนใหม่ที่เป็นต้นฉบับและผ่านการตรวจสอบผลิตภัณฑ์ของเรา
มีใบรับรอง CE & SGS
ถาม: คุณทำเครื่องปักประเภทใดเป็นหลัก?
A: เรากำลังทำเป็นประจำ: เครื่องปักความเร็วสูง, Chenille / เครื่องพันเทป, ม้วน / เย็บปักถักร้อย
เครื่องปักหมวกและเสื้อยืด
ถาม: เครื่องปักแบบใดที่เหมาะกับฉัน
ตอบ: โปรดตรวจสอบว่าผลิตภัณฑ์ประเภทใดที่คุณต้องทำบนเครื่องจักร การออกแบบและเนื้อผ้าคืออะไร เรา
สามารถแนะนำรุ่นที่เหมาะสมให้คุณได้
ถาม: จะต้องใช้เวลานานเท่าใดในการส่งมอบเครื่องให้ฉัน
ตอบ:โดยปกติจะใช้เวลา 20-35วัน ขึ้นอยู่กับรุ่นและปริมาณของเครื่อง
ถาม: เงื่อนไขการชำระเงินคืออะไร?
ตอบ: เรายอมรับ TT, West Union, Paypal และ L/C เป็นต้น
ถาม: คุณจะแน่ใจได้อย่างไรว่าคำสั่งซื้อและการชำระเงินของฉันปลอดภัย
ตอบ: เราเป็นซัพพลายเออร์ที่ได้รับการรับรองจากรัฐบาลจีนและอาลีบาบา และคุณสามารถใช้ประกันการค้าผ่าน
อาลีบาบาที่จะสั่งซื้อ
ถาม: คุณจะให้การรับประกันแบบใด
ตอบ: เราให้การรับประกันหนึ่งปีของเครื่องโดยรวมและชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์สองปีและอัปเกรดฟรีสำหรับ
ระบบควบคุม.
เรายังมีชิ้นส่วนเครื่องจักรกลทั่วไปเป็นอะไหล่ในกล่องเครื่องมืออีกด้วย
ถาม: หากฉันพบปัญหาในเครื่องในภายหลัง คุณจะช่วยเหลือเราได้อย่างไร
ตอบ: คุณสามารถติดต่อเราได้ตลอดเวลา เราจะค้นหาตัวแทนจำหน่ายใกล้บ้านคุณ หรือแนะนำคุณทางอีเมล โทรศัพท์
หรือวิดีโอจนกว่าปัญหาจะได้รับการแก้ไข วิศวกรของเราพร้อมให้บริการในต่างประเทศด้วย
เหตุผลที่เลือก "วอนโย":
1 คุณภาพดี เครื่องทำงานเสถียร การผลิตสูง
2 ราคาสมเหตุสมผลสำหรับเครื่องจักรและชิ้นส่วน
3 พนักงานมืออาชีพ สื่อสารง่าย
3 เวลาอันสั้นและการส่งมอบที่ปลอดภัย
4 บริการหลังการขายที่ดี
เกี่ยวกับเรา
เซินเจิ้น Wanyang Technology Co., Ltd เป็นองค์กรวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีที่บูรณาการในการออกแบบ
ผลิตและจำหน่ายเครื่องเลเซอร์และเครื่องปักคอมพิวเตอร์
หลังจากพัฒนาและสั่งสมเทคโนโลยีมาหลายปี ทีมงานที่มีการวิจัยทางวิทยาศาสตร์อย่างมืออาชีพ
การพัฒนา การขาย และการบริการได้รับการประกอบขึ้นและทำผลงานได้ดีในด้านทัศนศาสตร์ อิเล็กทรอนิกส์
การควบคุมเครื่องจักรและซอฟต์แวร์ที่มีความแม่นยำภายใต้แนวคิดการบุกเบิกและนวัตกรรม งานปักอุตสาหกรรม
เครื่องประกอบด้วย: เครื่องปักหัวเดียว, เครื่องปักหลายหัว, แบบแบน
จักรปัก จักรปักเลื่อม จักรปักผ้าขนหนู และ NEW MODEL: laser
เครื่องปัก. เครื่องเลเซอร์ ได้แก่ : เครื่องยิงเลเซอร์ไฟเบอร์, เครื่องยิงเลเซอร์กึ่งตัวนำ,
เครื่องทำเครื่องหมายและการพิมพ์ UV และ C02; เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์, เครื่องตัด/แกะสลักด้วยเลเซอร์ C02
| รายละเอียดการบรรจุ | |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | กล่องไม้ปลอดการรมควัน |
| ขนาดบรรจุ | 2700*1140*1660มม |
| น้ำหนักรวม | 850g |
| คำขออื่น ๆ | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| รุ่นอื่นๆ ให้เลือกตามความต้องการของคุณสำหรับธุรกิจงานปัก | |||||
| แบบอย่าง# | ศีรษะ# | เข็ม# | พื้นที่ปัก | ความเร็ว | ขนาดบรรจุภัณฑ์ |
| WY1201C% 2c WY1501C | 1 | 12/15 | 360*510มม | 1200SPM | 840*840*930มม |
| WY1201CL, WY1501CL | 1 | 12/15 | 360*510มม | 1200SPM | 1580*1040*1100มม |
| WY11201CL, WY1501CL (กำหนดเอง) | 1 | 12/15 | 500*1200มม | 1200SPM | 1500*1100*1200 |
| WY902C% 2c WY1202C | 2 | 9/12 | 400*450มม | 850 เอสพีเอ็ม | 1710*1060*1480มม |
| WY904C% 2c WY1204C | 4 | 9/12 | 400*450มม | 850 เอสพีเอ็ม | 2700*1140*1660มม |
| WY906C% 2c WY1206C | 6 | 9/12 | 400*450มม | 850SPM | 3760*1140*1690มม |
| WY908C% 2c WY1208C | 8 | 9/12 | 400*450มม | 850 เอสพีเอ็ม | 4510*1130*1670มม |
| รุ่น WY910C | 10 | 9 | 400*450มม | 850 เอสพีเอ็ม | 4910*1130*1690มม |
| รุ่น WY912C | 12 | 9 | 400*450มม | 850 เอสพีเอ็ม | 5838*1490*1600มม |





ยินดีต้อนรับเข้าสู่โรงงานและสำนักงานของเราในเซินเจิ้นประเทศจีน
มองหาตัวแทน/ผู้จัดจำหน่ายทั่วโลก!
คุณนิกกี้ วัง(008618923830967)
ชื่อบริษัท: Shenzhen Wanyang Technology Co., Ltd
ที่อยู่: 2F, Building B, No.1, Tiankuo Road, Guangming New District, Shenzhen, China
ยี่ห้อ: WONYO
ป้ายกำกับยอดนิยม: เครื่องปักหมวกคอมพิวเตอร์ 4 หัวราคาดีที่สุด จีน ผู้ผลิต ผู้จำหน่าย โรงงาน รีวิว ราคาถูก ราคา ซื้อ ขาย







